![](http://c.baoquangtri.vn/dgrs/img/thumb.gif)
{title}
{publish}
{head}
QTO - Tối nay 26/7, nhân kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh - Liệt sĩ 27/7 (1947 - 2024), Tỉnh đoàn Quảng Trị tổ chức lễ thắp nến tri ân các anh hùng liệt sĩ.
NDO - Ngày 26/7, Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Quốc hội, Chủ tịch nước, Chính phủ, Ủy ban Trung ương Mặt trận Tổ quốc Việt Nam và gia đình đã tổ chức trọng thể Lễ truy...
(QT) - Ngày 20/1/2017, Sở GD-ĐT Quảng Trị tổ chức hội nghị sơ kết học kỳ I, triển khai nhiệm vụ trọng tâm học kỳ II, năm học 2016-2017.
(QT) - Nhân dịp chuẩn bị đón Tết cổ truyền của dân tộc, ngày 20/1/2017, đồng chí Phan Văn Phụng, UVTVTU, Trưởng Ban Nội chính Tỉnh uỷ đã đến thăm, tặng quà chúc Tết của Tỉnh...
(QT) - Ngày 19/1/2017, tại Công ty CP May và Thương mại Gio Linh (Khu Công nghiệp Quán Ngang), Liên đoàn Lao động tỉnh phối hợp với các công ty, doanh nghiệp trên địa bàn tỉnh...
(QT) - Nhân dịp tết Nguyên đán Đinh Dậu 2017, chiều qua 19/1/2017, đồng chí Lê Thị Lan Hương, UVTVTU, Trưởng Ban Dân vận Tỉnh ủy đã đến thăm gia đình các đối tượng chính sách...
(QT) - Thực hiện kế hoạch của Chi cục Quản lý thị trường về việc tổ chức kiểm tra, kiểm soát thị trường trước, trong và sau Tết Nguyên đán Đinh Dậu 2017, những ngày qua, các...
(QT) - Ngày 19/1/2017, Viettel Quảng Trị phối hợp với UBND huyện Đakrông tổ chức trao 1.500 suất quà Tết của Tập đoàn Viễn thông Quân đội (Viettel) cho gia đình hộ nghèo trên...
(QT) - Ngày 19/1/2017, Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam- Chi nhánh Quảng Trị (VietinBank Quảng Trị) tổ chức gặp mặt tri ân khách hàng nhân dịp đầu xuân Đinh Dậu- 2017. Đến...
Lãnh đạo tỉnh tiếp, làm việc với Tập đoàn Công nghiệp Cao su Việt Nam và Quân chủng Phòng không - Không quân
(QT) - Ngày 18/1/2017, Hội đồng thẩm định (được thành lập theo Quyết định số 49/QĐ- UBND ngày 11/1/2017 của UBND tỉnh) tổ chức thẩm định Đồ án Quy hoạch phân khu xây dựng Khu...
(QT) - Ngày 18/1/2017, Phân hiệu Đại học Huế tại Quảng Trị tổ chức trao quà và vé xe cho sinh viên nghèo về quê ăn tết với sự đồng hành của Hội Chữ thập đỏ và Hội Khuyến học tỉnh.